Register

Welcome to the Samsung Galaxy Forum.

If this is your first visit, be sure to check out the FAQ by clicking the link above. You may have to register before you can post: click the register link above to proceed.

Results 1 to 1 of 1
    Senior Member
    Member #
    21674
    Liked
    0 times

Để ứng dụng cch c độ ti xỉu dễ ăn nhất cần những g

Chơi c cược bng đ m khng biết cch c độ bng đ ti xỉu th thật đng nuối tiếc. Hy Nhận định một vi c độ bng đ chắc thắng ti xỉu để c cược thm vui v nắm chắc phần thắng bạn nh!

ứng dụng cch c độ bng đ ti xỉu dễ ăn [/b]
    C độ bng đ ti xỉu l cng nghệ c cược được rất nhiều anh em ứng dụng. kế bn cc cng nghệ c cược truyền thống như c cược ko chu , ko chu u,.. Th ko Ti Xỉu được mệnh danh l một trong cc ko dễ chơi thắng lớn nhất hiện nay.
    Hy cộng Đnh gi 1 số khi niệm cơ bản, một vi cch c cược bng đ ti xỉu dễ trng lớn nhất nh!
    khi niệm về ko ti xỉu l g?[/b]
    Ko ti xỉu c tn tiếng anh l over under l một kĩ thuật chơi c độ bng đ dựa vo việc nh ci đưa ra một Bo co lm tỷ lệ ko cho cuộc đấu. Người chơi c nhiệm vụ dự đon xem kết quả của cuộc đấu ấy sẽ cao hơn, hay thấp hơn Thống k m nh ci đ đưa ra.
    v như cc bạn dự bo kết quả cuộc chiến cao hơn Bo co m nh ci đưa ra nghĩa l chọn ko Ti (Under). V ngược lại bạn dự bo kết quả cuộc chiến thấp hơn Thống k đ nghĩa l cc bạn chọn ko Xỉu (Over).
    Trong c cược bng đ, ko ti xỉu thường gắn liền với:

• Tổng số bn thắng.

Tổng số thẻ.

Tổng số phạt gc trong một trận bng.,

C thể chơi c độ ti xỉu hiệp 1 hay khng?[/b]
    Ko ti xỉu l một ko kh dễ chơi v c nhiều sự tuyển lựa cho anh em. Ngoi cch c độ bng đ ti xỉu cho cả trận chiến, anh em cn c thể chỉ c cược ti xỉu trong chỉ trong 90 pht. rộng ri người nhận thấy cch chơi ny kh th vị, v chỉ đặt cược trong 1 hiệp bất kỳ m mnh thch, c thể chỉ trong hiệp 1, cũng c thể cược mỗi hiệp hai.
    B quyết chơi ko xỉu hiệp 1[/b]
    phần nhiều ko xỉu hiệp 1 thường t nổ, Chnh v thế c rất t người tuyển lựa chơi ko ny. tuy thế nếu thắng lợi ở ko ny ko phải l khng c khả năng.
    Chơi ko xỉu hiệp 1 anh em cố định phải coi xt thật kỹ cuộc đấu, phải phn tch thng tin rồi mới đưa ra quyết định. V đừng nn cược lc cc bạn chưa nắm r thng bo của cuộc đấu, v tương tự rủi ro hơi cao.
    Đối với ko ti xỉu m nh ci đ đưa ra th anh em chỉ nn chọn cc ko no c số tri phổ qut hơn 1. thường ngy l 1/1.5 trở ln để c cơ hội ăn nửa tiền cao.
    B quyết chơi ko Ti hiệp 1[/b]
    Để chơi ko ti hiệp 1 dễ thắng, cần tuyển lựa kĩ những cuộc đấu rồi mới quyết định bắt ko. Ở ko ny. Anh em nn chọn cuộc đấu c số tri l 1, 1/1.5 hoặc 1.5.
    Cụ thể như: Đnh ti xỉu bằng cng nghệ nhồi ti được ứng dụng cho cc ko c số tri ]= 1. Th:

• Chọn ti 1 tỉ lệ ăn ]= 100.

Ti 0.75 tỉ lệ ăn ]= 80.

Bắt ti 0.75 tỉ lệ ăn ]= 100.

Ti 0.5 tỉ lệ ăn ]= 80.

Ti 0.5 tỉ lệ ăn ]= 100.

Anh em tham dự ko ny cần ch khi trận đấu nổ Ti th ko nhồi thm.
    Luật cch c độ bng đ ti xỉu[/b]
    khi c độ ko bng đ ti xỉu, nh ci sẽ đưa ra Bo co tỷ lệ ko. Anh em cần đọc hiểu được cc tỷ lệ ko ny th mới c thể tiện dụng tham gia cch c độ bng đ ti xỉu được.
    Ko Ti Xỉu hai tri[/b]
    Ko ti xỉu 2 tri xảy ra trong cc trường hợp:

• nếu tổng số bn thắng ] 2 bn th cửa Ti thắng. nghĩa l tổng số bn thắng được 3, 4, 5, bn.

giả dụ tổng số bn thắng hai tri th cửa xỉu thắng. tức thị ở đy tổng số bn thắng được 1 hoặc 0.

nếu như tổng số bn thắng=hai th cả 2 cửa ha về tiền.

Ko Ti Xỉu 2 1/4 tri[/b]
    Ko Ti Xỉu 2 1/4 tri cn được viết dưới dạng: Ko 2.25 hay ko 2-2.5.
    Trong ko hai 1/4 xảy ra cc trường hợp:

• nếu tổng số bn thắng từ 3 bn trở ln th cửa Ti thắng. tnh trạng giả dụ cược tổng số bn thắng bằng 2 th Ti thua nửa tiền.

giả dụ tổng số bn thắng t hơn 2 th cửa xỉu thắng. Trong tnh huống tổng số bn thắng bằng 2 th Xỉu ăn nửa tiền.

Ti Xỉu hai tri rưỡi[/b]
    Ti Xỉu hai tri rưỡi được viết dưới dạng: Ko hai 1/2 hay ko 2.5.
    Ko ny xảy ra cc trường hợp:

• v như cuộc đấu c trong khoảng 3 bn thắng trở ln th cửa ti ăn,

v như cuộc chiến c 2 bn thắng trở xuống th cửa xỉu ăn.

Ti Xỉu 2 3/4 tri[/b]
    Ti Xỉu 2 3/4 tri cn được viết dưới dạng: Ko hai.75 hoặc ko hai.5-3.
    Ko Ti Xỉu 2 3/4 được hiểu như sau:

• v như tổng số bn thắng từ 4 trở ln th cửa ti ăn.

nếu như tổng số bn thắng trong khoảng 2 trở xuống th cửa xỉu ăn.

v như tổng số bn thắng l 3 th ti thua nửa tiền, xỉu thua nửa tiền.

Ti Xỉu 3 tri[/b]
    Ko Ti Xỉu 3 tri được hiểu như sau:

• giả dụ tổng số bn thắng to hơn 3 th ti thắng

nếu như tổng số bn thắng nhỏ hơn 3 th xỉu thắng,

nếu như tổng số bn thắng bằng 3 th ti xỉu về tiền.

1 số kinh nghiệm xem cch c độ bng đ ti xỉu phạt gc[/b]
    một số kinh nghiệm xem ti xỉu phạt gc sau đy c thể c ch cho bạn trong việc c cược:
    Hy đnh sớm khi khởi đầu cuộc đấu v thường phạt gc sẽ rất xảy ra trong thời khắc ny.

• Hy thu thập thng tin, phn tch, tổng hợp, Bo co về số lần phạt gc của 2 đội ở cc cuộc đấu trước hoặc cc lần đối đầu nhau. từ đ gip bạn thuận tiện chọn tỷ lệ ko đng hơn.

giả dụ hai đội chơi bằng lối chơi tiến cng th số quả phạt gc sẽ phổ thng hơn những trận thường ngy.

lc 1 đội mạnh hơn đ cộng 1 đội được Phn tch yếu hơn th số quả phạt gc sẽ đa dạng hơn.

giả dụ trong 6 pht Việc trước tin của cuộc chiến c xuất hiện phạt gc, th khả năng cao l trận đấu sẽ c cực nhiều quả phạt gc.

nếu như đến pht thứ 10 m chưa c quả phạt gc no nghĩa l cuộc đấu đấy sẽ c rất t quả phạt gc.

Nn đặt ko ti xỉu khi trận đấu đ diễn ra để c dịp thắng cao hơn. V trong 8 pht đ̀u cuộc đấu l khoảng thời gian m cc nh ci thương đưa ra số pha phạt gc, tỷ lệ phạt gc

Quả phạt gc sẽ xuất hiện phổ qut hơn ở cuối trận chiến.

Hiệp 2 sẽ nổ cực nhiều quả phạt gc nếu như hiệp 1 c t quả phạt gc.

Lưu :[/b]

• Ở cc giải Ngoại Hạng Anh thường c rộng ri phạt gc hơn so với cc giải khc. Chnh v vậy đối với những trận ny bạn nn đặt Ti, V giải ny lun l sự đối đầu giữa những đội bng mạnh mu chiến, lun muốn tấn cng p đảo đội yếu. V vậy sẽ xuất hiện phổ biến quả phạt gc hơn.

Ở những giải đấu của cc đội bong như: Nga, Argentina & Ty Ban Nha th t c cc quả phạt gc hơn.

Theo số liệu Thống k th đ c tới hơn 22 ngn cuộc đấu diễn ra ở giải ngoại hạng Anh nhưng chưa gặp bất kỳ cuộc đấu no m ko c phạt gc. tiu biểu như vo vo ma giải 2016 v 2017: C tới 53% tổng số trận đấu c cc pha phạt gc diễn ra trước pht thứ 8 của cuộc chiến.

Kinh nghiệm cch c độ bng đ ti xỉu trong bng đ[/b]
    Để đnh ti xỉu hiệu quả, anh em nn soi ko v Nhận định diễn biến trận đấu. V đặc điểm của ko ti xỉu l khng quan yếu đội no thắng thua m chỉ quan tm đến tỷ số cuộc đấu. Thế nn anh em cầm dự bo được tổng số bn thắng được ghi trong trận đấu ấy.
    Hy Quan st thật chi tiết những đặc điểm sau:

• phong độ của 2 đội chơi trong ngy thi đấu.

Đội hnh ra qun định.

tnh huống sức khỏe của những cầu thủ cốt li.

Đội no c thnh tch chơi tốt hơn.

Lịch sử đối đầu nhau giữa hai đội.

Lợi thế về sn nh, sn khch.

Kết luận[/b]
    Hy vọng với những chia sẻ về cch c độ bng đ ti xỉu bữa nay của chng ti đ gip cho anh em c thm phổ thng thng tin c ch. Hy nhớ theo di trang kubet để cập nhật thm nhiều điều th vị v c thể lm chủ mọi hoạt động c cược của mnh m ko cần duyệt trung gian với tỷ lệ cược tận gốc nh!

2. Ads

Remove Ads

Ads